vidIQ ENTERPRISE - Bạn đồng hành của YouTuber

dinhphucv

Well-known member
Staff member
Administrator
Moderator
Uploader
XF Premium
Credits
2.251
vidIQ Vision for YouTube là tiện ích mở rộng dành cho trình duyệt Chrome, đây có thể xem như người bạn đồng hành không thể thiếu đối với anh em YouTuber. vidIQ Vision for YouTube sẽ cho bạn biết nhưng thông số chi tiết từ cơ bản đến nâng cao, đưa ra những khuyến cáo để giúp bạn tối ưu SEO. Bên cạnh việc dùng để tối ưu video của chính mình, bạn cũng có thể xem những thông số của video của đối thủ để có những thay đổi phù hợp, biết đâu lật được kèo. vidIQ Vision for YouTube sẽ giúp bạn hiểu hơn về những video trên YouTube, tại sao những video đó lại xuất hiện ở đề xuất, tìm kiếm và những video liên quan.
vidIQ Vision for YouTube là tiện ích miễn phí, nhưng người dùng có thể trả phí để sử dụng những tính năng cao cấp hơn, trong đó bản cao cấp nhất là ENTERPRISE mà mình sẽ chia sẻ bên dưới, bạn sẽ dùng được hết những tính năng cao cấp nhất của vidIQ Vision for YouTube mà không phải trả bất kì khoản phí nào.

Hướng dẫn cách kích hoạt vidIQ ENTERPRISE:
  1. Tải vài cài đặt tiện ích vidIQ Vision for YouTube.
  2. Đăng ký tài khoản vidIQ và đăng nhập vào extension (nhớ verified tài khoản nhé).
  3. Tải và giải nén file đính kèm bên dưới.
  4. Vào chrome://extensions/ và bật Developer Mode.
  5. Chọn Details của tiện ích vidIQ
  6. Load unpacked vào chọn thư mục giải nén được ở bước 3 và nhấn update.
Mặc dù nói là ENTERPRISE nhưng có một số tính năng không dùng được vì tài khoản của bạn vẫn là tài khoản miễn phí trong cơ sở dữ liệu của họ.
Download vidIQ ENTERPRISE:
Code:
2.78.6: https://www93.zippyshare.com/v/ep4STPY7/file.html
Lưu ý là phiên bản bạn cài từ của hàng Chrome phải trùng với bản patch thì mới hoạt động.

Users Who Are Viewing This Thread (Users: 0, Guests: 1)

Chủ đề thịnh hành